ผู้เขียน หัวข้อ: วันเสาร์นี้เป็นไงเป็นกันครับ ใส่เต็มที่เลยน่ะครับชฏาเกรททุกคน  (อ่าน 1494 ครั้ง)

จิม@ชฏาเกรท

• Sr. Member
  • รักราชประชาสู้เพื่อราชประชา(นรกของทีมเยือน)

มาปลดปล่อยพลังที่มีและเก็บไว้มานานให้สุดๆไปเลย
สโมสรราชประชา สโมสรที่ยิ่งใหญ่ที่สุดในประเทศไทย
จงภูมิใจที่ครั้งหนึ่งในชีวิตได้มีส่วนร่วมกับความยิ่งใหญ่ของสโมสรแห่งนี้
(ฮูลิแกน ราชประชา นรกของทีมเยือน)

OhYesz ณ สิงฝั่งธน.

• Jr. Member
  • **
  • โต๊ดไม่เน้นขาย !!

ผมคงใส่เต็มให้ไม่ได้
ผมทำได้ก็แค่จัดหนัก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 08, 2011, 11:58:01 PM โดย OhYesz »
เด็กศาลายา สิงฝั่งธน

ผมคงใส่เต็มให้ไม่ได้
ผมทำได้ก็แค่จัดหนัก
สวดยอดครับ
โทษทีที่เกิดมาจน เป็นบ้านนอกคอกน

ดง_ชฎาเกรท

• Moderator
  • Hero Member
  • "ชฎาเกรท จะไม่มีวันทิ้งกัน"

อาจจะมากันน้อย ด้วยเหตุผลส่วนตัวหลายอย่าง เช่น ไกล ทำงานยังไม่เลิกงาน(พราะเลิกงาน 17.00 น.)

แต่ผมคนหนึ่งล่ะครับ ที่เต็มที่ทุกนัด เสียงไม่หมดไม่กลับบ้าน

รณรงค์ใช้ บอร์ดเป็นสื่อกลางแทนเฟสท์บุ๊ค

ผมก็เช่นกันครับ กลับบ้านทีไรเจ็บคอทุกทีเลย
โทษทีที่เกิดมาจน เป็นบ้านนอกคอกน

ณัฐ@ชฎาเกรท

อาจจะมากันน้อย ด้วยเหตุผลส่วนตัวหลายอย่าง เช่น ไกล ทำงานยังไม่เลิกงาน(พราะเลิกงาน 17.00 น.)

แต่ผมคนหนึ่งล่ะครับ ที่เต็มที่ทุกนัด เสียงไม่หมดไม่กลับบ้าน
เดี๋ยวณัฐซื้อยาอมไปให้พี่วันเสาเจอกันแต่ผมขอเหลือเสียงมาโม้กะคนที่บ้านนิดนะพี่
สร้างความอยากให้คนที่้บ้านที่เสานี้ไม่ได้ไปอีก3คน555+
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 09, 2011, 07:12:35 PM โดย ณัฐ บางบัวทอง »

ดง_ชฎาเกรท

• Moderator
  • "ชฎาเกรท จะไม่มีวันทิ้งกัน"

เดี๋ยวณัฐซื้อยาอมไปให้พี่วันเสาเจอกันแต่ผมขอเหลือเสียงมาโม้กะคนที่บ้านนิดนะพี่
สร้างความอยากให้คนที่้บ้านที่เสานี้ไม่ได้ไปอีก3คน555+

เต็มที่เลยครับ ณัฐ เอาให้คุ้มค่ารถและค่าตั๋ว...นั่งเฉยๆเขาไม่ได้เก็บเงินครึ่งราคานะ 5555+  ;D

รณรงค์ใช้ บอร์ดเป็นสื่อกลางแทนเฟสท์บุ๊ค

จิม@ชฏาเกรท

• รักราชประชาสู้เพื่อราชประชา(นรกของทีมเยือน)
สโมสรราชประชา สโมสรที่ยิ่งใหญ่ที่สุดในประเทศไทย
จงภูมิใจที่ครั้งหนึ่งในชีวิตได้มีส่วนร่วมกับความยิ่งใหญ่ของสโมสรแห่งนี้
(ฮูลิแกน ราชประชา นรกของทีมเยือน)

ให้เค้ารู้ไปเลยว่าเราแน่แค่ไหน

อาร์มแชร์@ชฎาเกรท

• ~"ArmChaiR@ChaDaGreaT"~

จัดไปคับพี่น้อง... ;D  ;D

I Love You Rajpracha FC

ณัฐ@ชฎาเกรท

เพลงเชียร์อาจยังร้องไม่เป็นแต่ใ่ส่เต็มแน่นอนครับ

nam สามง่าม@ชฏาเกรท

จัดไปๆๆๆๆๆ  ราชประชาไชโยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

เต้ย@ชฏาเกรท

• Full Member

เก็บมา 5 เดีอนแล้วขอหนักๆชักดอก !!!