ผู้เขียน หัวข้อ: สโมสรราชประชา สโมสรที่ยิ่งใหญ่ที่สุดในประเทศไทย  (อ่าน 1176 ครั้ง)

จิม@ชฏาเกรท

• Sr. Member
  • รักราชประชาสู้เพื่อราชประชา(นรกของทีมเยือน)

หลังจากการประชุมวันนี้ผมได้มีโอกาสได้เข้าร่วมประชุมและได้เห็นความยิ่งใหญ่ของสโมสรราชประชาแห่งนี้ ผมรู้สึกเป็นเกียรติอย่างยิ่งและรู้สึกภาคภูมิใจและประทับใจมากกับการได้มาส่วนร่วมกับสโมสรที่ยิ่งใหญ่ที่สุดในประเทศไทยแห่งนี้ ได้มาอยู่กับครอบครัวแฟนคลับชฎาเกรททุกๆคนสุดยอดมากครับ จากนี้ไปผมจะมุ่งมั่นและทุ่มเทเท่าที่ผมจะทำได้ให้กับสโมสรอย่างสุดความสามารถ และไม่ว่าสโมสรแห่งนี้จะเป็นอย่างไรจะประสบความสำเร็จหรือจะตกต่ำแค่ไหน ผมจะอยู่เคียงข้างและภักดีกับสโมสรที่ยิ่งใหญ่แห่งนี้เพียงสโมสรเดียวและตลอดไปจนชั่วลูกชั่วหลาน (ผมสัญญาด้วยสัจจริง)  เปรมธีระ จันโททัย
สโมสรราชประชา สโมสรที่ยิ่งใหญ่ที่สุดในประเทศไทย
จงภูมิใจที่ครั้งหนึ่งในชีวิตได้มีส่วนร่วมกับความยิ่งใหญ่ของสโมสรแห่งนี้
(ฮูลิแกน ราชประชา นรกของทีมเยือน)

Panonitaa@ชฎาเกรท

• Full Member
  • สวัสดีคร้า!!!

เห็นด้วยกับคุณเปรมธีระค่ะ ไปเชียร์ราชประชากันนะคร้า.... ::) :P ;D :D :)

ณัฐ@ชฎาเกรท

• Sr. Member

ด้วยคนครับ

beenonbury

• Hero Member

ถ้าน้องๆได้สัมผัส ความรู้สึกตอนนั้น ตอนที่ได้ไปเชียร์ ราชประชายุคนั้น
สำหรับผมอาจจะรุ่นกลางๆหน่อยๆ  สมัย  สมปอง  สุทิน สุรัก  วรวรรณ 
ตอนนั้นก็สุดยอดแล้วครับ 

ดง_ชฎาเกรท

• Moderator
  • Hero Member
  • "ชฎาเกรท จะไม่มีวันทิ้งกัน"

เห็นด้วยกับคุณเปรมธีระค่ะ ไปเชียร์ราชประชากันนะคร้า.... ::) :P ;D :D :)

แพ็คเกจคู่ จิม-เตย  ;D

รณรงค์ใช้ บอร์ดเป็นสื่อกลางแทนเฟสท์บุ๊ค