ผู้เขียน หัวข้อ: วาระการประชุมกับสโมสร 6มีค.54  (อ่าน 1975 ครั้ง)

ดง_ชฎาเกรท

• Moderator
  • Hero Member
  • "ชฎาเกรท จะไม่มีวันทิ้งกัน"
วาระการประชุมกับสโมสร 6มีค.54
« เมื่อ: มีนาคม 04, 2011, 04:57:51 PM »

รณรงค์ใช้ บอร์ดเป็นสื่อกลางแทนเฟสท์บุ๊ค

OhYesz ณ สิงฝั่งธน.

• Jr. Member
  • **
  • โต๊ดไม่เน้นขาย !!
Re: วาระการประชุมกับสโมสร 6มีค.54
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 04, 2011, 10:51:08 PM »

1.2 แนวทางการประชาสัมพันธ์ ก็ใช่รถประกาศ เขตรอบๆสนาม เช่น ตลาด ชุมชุน โรงเรียน เป็นต้น
เนื่องจากบ้างคนเค้ายังไงไม่รู้ เลยว่ามีฟุตบอลเตะ ที่ไหนอะไรยังไง
ผมว่ามันหน้าจะเห็นผลได้ดีไม่มากก็น้อยละการลุงทุนไม่สุงในการประชาสัมพันธ์
เด็กศาลายา สิงฝั่งธน

จิม@ชฏาเกรท

• Sr. Member
  • รักราชประชาสู้เพื่อราชประชา(นรกของทีมเยือน)
Re: วาระการประชุมกับสโมสร 6มีค.54
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 04, 2011, 11:16:39 PM »

พวกเราจะร่วมกันทำสโมสรนี้ให้ดีที่สุด
สโมสรราชประชา สโมสรที่ยิ่งใหญ่ที่สุดในประเทศไทย
จงภูมิใจที่ครั้งหนึ่งในชีวิตได้มีส่วนร่วมกับความยิ่งใหญ่ของสโมสรแห่งนี้
(ฮูลิแกน ราชประชา นรกของทีมเยือน)

Rajpracha

• Administrator
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 04, 2011, 11:31:39 PM »

ผมอ่านเจอเห็นนัดกันที่เดอะมอลล์งามวงศ์วาน 12:30

แล้วมีรถมากันรึยังครับ เดี๋ยวส่งรถไปรับได้นะครับ ถ้ากลัวหาสโมสรไม่ถูก

ยังไงก็บอกด้วยนะครับ

Dreizehn@ชฎาเกรท

• Mia San Mia
    • http://www.facebook.com/Schweinie
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 04, 2011, 11:48:12 PM »

น่าจะไปถูกกันนะครับ

ผมกับพี่โจ้เคยไป

แต่ครั้งนี้เสียดายที่ผมไม่ได้ไปด้วย

:'( :'(
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มีนาคม 05, 2011, 12:22:56 PM »

ผมอ่านเจอเห็นนัดกันที่เดอะมอลล์งามวงศ์วาน 12:30

แล้วมีรถมากันรึยังครับ เดี๋ยวส่งรถไปรับได้นะครับ ถ้ากลัวหาสโมสรไม่ถูก

ผมว่าส่ง มารับที่หน้าเดอะมอลล์งามวงศ์วาน  ก็ดีนะครับ
โทษทีที่เกิดมาจน เป็นบ้านนอกคอกน

ดง_ชฎาเกรท

• Moderator
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มีนาคม 05, 2011, 12:33:28 PM »

ผมว่าส่ง มารับที่หน้าเดอะมอลล์งามวงศ์วาน  ก็ดีนะครับ

พี่โจ้ ฝากแจ้งเจอกันที่หน้าเดอะมอลล์ก่อนแล้วไปพร้อมกันครับ

รณรงค์ใช้ บอร์ดเป็นสื่อกลางแทนเฟสท์บุ๊ค

• **
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มีนาคม 05, 2011, 01:58:17 PM »

ผู้นี้ผมคงจะไม่ได้ไปด้วยนะครับ
ฝากถามเรื่องเสื้อแฟนบอล  ขอเบอร์ 12 ชื่อข้างหลังเสื้อเป็น CHADA GREAT แทนชื่อนักบอล
ลองคิดถึงภาพถ้าแฟนบอลใส่เสื้อเหมือนกันหมดมันจะสวยขนาดไหน
กับการประชาสัมพันธ์ด้วยรถตามชุมชน โรงเรียน ตลาด เป็นต้น

ขอบคุณครับ

ดง_ชฎาเกรท

• Moderator
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มีนาคม 05, 2011, 03:40:01 PM »

ผู้นี้ผมคงจะไม่ได้ไปด้วยนะครับ
ฝากถามเรื่องเสื้อแฟนบอล  ขอเบอร์ 12 ชื่อข้างหลังเสื้อเป็น CHADA GREAT แทนชื่อนักบอล
ลองคิดถึงภาพถ้าแฟนบอลใส่เสื้อเหมือนกันหมดมันจะสวยขนาดไหน
กับการประชาสัมพันธ์ด้วยรถตามชุมชน โรงเรียน ตลาด เป็นต้น

ขอบคุณครับ

เป็นข้อเสนอแนะที่ดีครับ จะเสนอที่ประชุมต่อไห้ครับ

Pongsak

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มีนาคม 06, 2011, 01:08:03 AM »

เห็นด้วยเป็นอย่างยิ่งครับกับการประชาสัมพันธ์โดยใช้รถแห่โฆษณา(เหมือนรถโฆษณาวงดนตรีลูกทุ่ง) ก่อนการแข่งขันสัก 1-2 วัน(ทุกนัด) ไปตามรอบ ๆ ตลาดศาลายาและถนนเส้นไปทางโรงถ่ายกันตนาฯลฯ ซึ่งตรงไปทางตลาดน้ำ..จำชื่อไม่ได้ของอำเภอบางเลนถนนเส้นนี้เป็นชุมชนใหญ่, ถนนพูทธมณฑลสาย 4 ตลอดทั้งสาย, ถนนพุทธมณฑลสาย 3, ถนนพุทธมณฑลสาย 2  เพราะคนแถวนี้สามารถเดินทางไป ม.หิดล ได้ง่ายมีรถเมล์ไปถึงหลายสาย  ถ้ามีงบขึ้นป้ายโฆษณาไว้ตรงสี่แยกเส้นถนนปิ้นเกล้านครชัยศรีตัดถนนพุทธมณฑลสาย 4 ใช้เวลาโฆษณาสัก 3-4 นัด  ก็คงจะติดตาผู้คนแถวนั้น เพราะในย่านที่กล่าวมานี้ไม่มีทีมฟุตบอลให้ดูและให้เชียร์  ปักหลักที่ ม.หิดลได้นานเท่าไหร่ก็คงได้แฟนคลับแถบนี้เยอะมากขึ้นแน่  วางแผนประชาชันสัมพันธ์ให้ดีรับรองไม่ผิดหวังแน่ครับ...

• **
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มีนาคม 06, 2011, 02:53:37 PM »

ประชุมวันนี้จะเป็นยังไงบ้างหน้อ

สรุปแล้วบอกเล่าเก้าสิบให้ฟังกันบ้างนะ

Panonitaa@ชฎาเกรท

• Full Member
  • สวัสดีคร้า!!!
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มีนาคม 06, 2011, 03:33:56 PM »

ประชุมเป็นอย่างไรกันบ้างคะ รอฟังๆๆ  :P