ผู้เขียน หัวข้อ: ห้องเพลงเชียร์  (อ่าน 1239 ครั้ง)

ดง_ชฎาเกรท

• Moderator
  • Hero Member
  • "ชฎาเกรท จะไม่มีวันทิ้งกัน"
ห้องเพลงเชียร์
« เมื่อ: มีนาคม 04, 2011, 12:52:18 PM »

กรุณาเว็บมาสเตอร์ เปิดห้องนี้ด้วยครับ เราจะนำเพลงเก่ามาเปลี่ยนใหม่โดยเฉพาะชื่อทีมในเนื้อเพลง

และจะนำเพลงใหม่ที่ พี่โจ้ แต่งใหม่อีกอลายเพลงลงไปด้วยครับ....

ทุกคนเตรียมซ้อมร้องได้แล้วนะครับ ลืมเนื้อเพลงกันหรือยังครับ  8)

รณรงค์ใช้ บอร์ดเป็นสื่อกลางแทนเฟสท์บุ๊ค

จ่าอู๋ @ ราชประชา

• Moderator
  • จ่าอู๋@ราชประชา
Re: ห้องเพลงเชียร์
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 04, 2011, 01:33:43 PM »

หายหน้าไปนานเลย หน้าดง ......... เราพร้อมแล้วครับ

Rajpracha

• Administrator
  • Sr. Member
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 04, 2011, 03:05:54 PM »

เรียบร้อยแล้วครับพี่ดง

แล้วก็ ผมยังรอในแฟนคลับเลือกคนมาดูแลบอร์ดอยู่นะครับ

Rajpracha

• Administrator
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 04, 2011, 04:03:21 PM »

แล้วก็ ในเพลงเชียร์ ราชประชา ไม่จำเป็นต้อง ไทยแลนด์ก็ได้นะครับ

"ราชประชา ไทยแลนด์" จริงๆ แล้วเป็นแค่ชื่อบริษัทที่ต้องจดทะเบียนใหม่เฉยๆครับ

จิม@ชฏาเกรท

• รักราชประชาสู้เพื่อราชประชา(นรกของทีมเยือน)
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 04, 2011, 11:06:40 PM »

ผมว่าแค่ราชประชา เอฟซีก็พอครับ
สโมสรราชประชา สโมสรที่ยิ่งใหญ่ที่สุดในประเทศไทย
จงภูมิใจที่ครั้งหนึ่งในชีวิตได้มีส่วนร่วมกับความยิ่งใหญ่ของสโมสรแห่งนี้
(ฮูลิแกน ราชประชา นรกของทีมเยือน)

OhYesz ณ สิงฝั่งธน.

• Jr. Member
  • **
  • โต๊ดไม่เน้นขาย !!
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มีนาคม 04, 2011, 11:18:37 PM »

ผมว่าแค่ราชประชา เอฟซีก็พอครับ

ผมก็เห็นด้วย ราชประชา เอฟซี ก็พอ ถ้าราชประชา ไทยแลนด์ มัน ยาวไปมิ
เด็กศาลายา สิงฝั่งธน
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มีนาคม 05, 2011, 12:24:20 PM »

ราชประชา เอฟซี ราชประชา เอฟซี ราชประชา เอฟซี  หรอ  ;D ;D
โทษทีที่เกิดมาจน เป็นบ้านนอกคอกน

ดง_ชฎาเกรท

• Moderator
  • "ชฎาเกรท จะไม่มีวันทิ้งกัน"
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มีนาคม 05, 2011, 12:32:08 PM »

เรียบร้อยแล้วครับพี่ดง

แล้วก็ ผมยังรอในแฟนคลับเลือกคนมาดูแลบอร์ดอยู่นะครับ

เอ็ป ขอเปลี่ยนเป็นปักหมุดอยู่ในห้องทั่วไปก็พอครับ ขอโทษด้วยครับ บอกผิด เดี๋ยวเพลงจะทยอยลงเรื่อยๆครับทุกคน

รณรงค์ใช้ บอร์ดเป็นสื่อกลางแทนเฟสท์บุ๊ค