ผู้เขียน หัวข้อ: ไฮไลท์ฟุตบอลดิวิชั่น 1 เอฟซี ภูเก็ต 1 - ราชประชา ไทยแลนด์ เอฟซี 1  (อ่าน 1768 ครั้ง)

บี@ราชประชา

• Newbie
  • *

ลิงค์ดูไฮไลท์ฟุตบอลดิวิชั่น 1 เอฟซี ภูเก็ต 1 - ราชประชา ไทยแลนด์ เอฟซี 1 ครับ
http://sstv.siamsport.co.th/Football_Clip/viewclip_00020497.html
รายการ : ไฮไลท์ฟุตบอลดิวิชั่น 1
ช่องรายการ : สยามกีฬาทีวี NBT 19
วัน & เวลา : 27/02/201

จิม@ชฏาเกรท

• Sr. Member
  • รักราชประชาสู้เพื่อราชประชา(นรกของทีมเยือน)

เรวัติ เค้าคนนี้สุดยอดจริงๆ
สโมสรราชประชา สโมสรที่ยิ่งใหญ่ที่สุดในประเทศไทย
จงภูมิใจที่ครั้งหนึ่งในชีวิตได้มีส่วนร่วมกับความยิ่งใหญ่ของสโมสรแห่งนี้
(ฮูลิแกน ราชประชา นรกของทีมเยือน)
โทษทีที่เกิดมาจน เป็นบ้านนอกคอกน

shi_pom

• Newbie
  • *

ดีใจ กับ 1 ลูกของ เรวัติ จ้า !!!!!  แต่เรามีต่างชาติลงไป 6 คนจิงป่ะอ่ะ  ถ้าจิง....  โอวววว  แม่เจ้า.. T_T  แต่ไม่เป็นไร ฟอร์มของทีมกำลังfull สุด-สุด  เหลือหลายเกม เล่นแบบนี้ได้ต่อเนื่อง แชมป์ไม่ไกลเกินเอื้อมหรอก สู้_สู้       

Rajpracha

• Administrator

แต่เรามีต่างชาติลงไป 6 คนจิงป่ะอ่ะ  ถ้าจิง....  โอวววว  แม่เจ้า.. T_T

ตอนนี้ขอเงียบไว้ก่อนครับ พูดอะไรแล้วจะมีผลต่อรูปคดี...

shi_pom

• Newbie
  • *

แค่แวะไปชมลิงก์ที่น้องข้างบนแปะไว้ให้แต่ว่าคลิปเสีย ก็เลยสงสัยเลยถามค่ะ เชียร์ราชประชามา 3 ปีแล้ว และก็คิดจะเชียร์ต่อไป รู้สึกดีกับฟอร์มการเล่น ปีนี้มากๆ ด้วย ไม่ว่า การวางตำแหน่ง แทคติกต่างๆ แมตท์ก่อนหน้าก็ตามไปเชียร์  แต่ไม่คิดว่าจะเจอคำตอบแบบนี้  จริงไม่จริงไม่รู้ ไม่ได้ไปดู ไม่มีถ่ายทอดสด  แต่ตอบแบบนี้ " ตอนนี้ขอเงียบไว้ก่อนครับ พูดอะไรแล้วจะมีผลต่อรูปคดี "  เสียความรู้สึกค่ะ  ปล. อยากบอกว่าผู้หญิงเดี๋ยวนี้ดู บอลเป็นหลายคนนะ

Rajpracha

• Administrator

แค่แวะไปชมลิงก์ที่น้องข้างบนแปะไว้ให้แต่ว่าคลิปเสีย ก็เลยสงสัยเลยถามค่ะ เชียร์ราชประชามา 3 ปีแล้ว และก็คิดจะเชียร์ต่อไป รู้สึกดีกับฟอร์มการเล่น ปีนี้มากๆ ด้วย ไม่ว่า การวางตำแหน่ง แทคติกต่างๆ แมตท์ก่อนหน้าก็ตามไปเชียร์  แต่ไม่คิดว่าจะเจอคำตอบแบบนี้  จริงไม่จริงไม่รู้ ไม่ได้ไปดู ไม่มีถ่ายทอดสด  แต่ตอบแบบนี้ " ตอนนี้ขอเงียบไว้ก่อนครับ พูดอะไรแล้วจะมีผลต่อรูปคดี "  เสียความรู้สึกค่ะ  ปล. อยากบอกว่าผู้หญิงเดี๋ยวนี้ดู บอลเป็นหลายคนนะ

ขอโทษครับ ไม่ได้หมายความว่าอย่างนั้น ผมหมายความว่า

ทีมเรามีตัวต่างชาติลงไปในสนาม 6 คนจริง
แต่ภายใน 2-3 วันนี้ แฟนบอลคงจะไม่ได้ยินคำตอบและคำอธิบายจากสโมสร ว่าเหตุการณ์เกิดขึ้นได้อย่างไร จะโดนลงโทษรึเปล่า โดนลงโทษอย่างไร และจะอุทรณ์หรือไม่ครับ เมื่อเรื่องสิ้นสุดแล้วจะแจ้งให้ทราบครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 28, 2011, 01:09:51 AM โดย Rajpracha »

beenonbury

• Hero Member

ก็ดีใจครับ ที่ได้แต้มอันมีค่ากลับมาจาก  การไปเยือนภูเก็ต

เรื่องการส่งผู้เล่นต่างชาติ  คงต้องรอคำอธิบายจากสโมสร  ว่าเพราะอะไร

ถึงเกิดเรื่องแบบนี้ได้  รวมถึงบทลงโทษจะขนาดไหน

Rane@ชฎาเกรท

• Jr. Member
  • **

เสียด้ายกับแต้มมากครับ...เพราะนัดนี้เล่นกันได้เหนียวแน่นมากครับ..ผมไปดูมาเองที่สนาม

S_Nuch

• Newbie
  • *

เอาใจช่วยทีมราชประชา ตอนนี้คิดว่าทุกอย่างกำลังลงตัว ขอให้ทีมดีขึ้นไปเรื่อยๆ