ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้ผมเจอ ปาร์ค จีซอง!!!!  (อ่าน 1162 ครั้ง)

Boo-Ta

• Newbie
  • *
วันนี้ผมเจอ ปาร์ค จีซอง!!!!
« เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2012, 12:35:10 AM »

พี่น้องครับ วันนี้ผมเจอปาร์ค จีซอง (แบบไกลๆ) ที่สยามพารากอนครับ

เห็นว่าจะมีงานบอลพรุ่งนี้ เตะกับซิโก้ ที่สนาม SCG เมืองทอง น่าจะต้องซื้อบัตร

เพื่อนๆ คนไหนซื้อบัตรแล้ว ส่งข่าวด้วยนะครับ อยากไปดูที่สุดในโลก

ดง_ชฎาเกรท

• Moderator
  • Hero Member
  • "ชฎาเกรท จะไม่มีวันทิ้งกัน"
Re: วันนี้ผมเจอ ปาร์ค จีซอง!!!!
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2012, 11:21:16 PM »

แพ้ไทย 4-2 อย่างสนุกครับ

รณรงค์ใช้ บอร์ดเป็นสื่อกลางแทนเฟสท์บุ๊ค

rcalikena

• Newbie
  • *
Re: วันนี้ผมเจอ ปาร์ค จีซอง!!!!
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 22, 2014, 07:43:24 PM »

เป็นภาพที่สวยมากๆค่ะ