ผู้เขียน หัวข้อ: เยือนนัดที่2 "ราชนาวี"  (อ่าน 5420 ครั้ง)

ดง_ชฎาเกรท

• Moderator
  • Hero Member
  • "ชฎาเกรท จะไม่มีวันทิ้งกัน"
Re: เยือนนัดที่2 "ราชนาวี"
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2012, 12:53:11 AM »

;D ;D ;D

จะมายิ้มทำไมครับ เพื่อจะมาฝากลายเซ็นต์ ลิ้งค์บ่อนเหรอครับ

ผมขอบอกไว้ก่อนนะครับ ที่ผมไม่ลบกระทู้นี้ ณ ตอนนี้เพราะ

จะให้ทุกท่านดูเป็นตัวอย่าง ว่าอย่ามาเข้าบอร์ดราชประชาฯเพื่อมีประโยชน์แอบแฝง

โดยเฉพาะห้องที่ผมดูแล ผมลบกระทู้คุณแน่นอนครับ...!

ส่วนกระทู้นี้ อีกไม่เกิน 1 สัปดาห์ผมจะลบ ทิ้งไว้ให้ท่านอื่นดูเป็น กรณีศึกษาครับ

รณรงค์ใช้ บอร์ดเป็นสื่อกลางแทนเฟสท์บุ๊ค

ป๊อกกี้

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2012, 01:05:09 AM »

;D ;D ;D

จะมายิ้มทำไมครับ เพื่อจะมาฝากลายเซ็นต์ ลิ้งค์บ่อนเหรอครับ

ผมขอบอกไว้ก่อนนะครับ ที่ผมไม่ลบกระทู้นี้ ณ ตอนนี้เพราะ

จะให้ทุกท่านดูเป็นตัวอย่าง ว่าอย่ามาเข้าบอร์ดราชประชาฯเพื่อมีประโยชน์แอบแฝง

โดยเฉพาะห้องที่ผมดูแล ผมลบกระทู้คุณแน่นอนครับ...!

ส่วนกระทู้นี้ อีกไม่เกิน 1 สัปดาห์ผมจะลบ ทิ้งไว้ให้ท่านอื่นดูเป็น กรณีศึกษาครับ

ขอบคุณ คุณดง มากนะครับ ช่วยๆกันครับ  ;)

ดง_ชฎาเกรท

• Moderator
  • Hero Member
  • "ชฎาเกรท จะไม่มีวันทิ้งกัน"
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2012, 01:11:58 AM »

;D ;D ;D

ขอบคุณ คุณดง มากนะครับ ช่วยๆกันครับ  ;)

เช่นกันครับ ได้พี่ป๊อกกี้มาช่วยดูแลปัดกวาดห้องทำให้บ้านเราน่าดูอีกเยอะเลยครับ

รณรงค์ใช้ บอร์ดเป็นสื่อกลางแทนเฟสท์บุ๊ค