ผู้เขียน หัวข้อ: HANDSOME BOYZ FC ,,,, ขอขอบคุณ  (อ่าน 1120 ครั้ง)

Dreizehn@ชฎาเกรท

• Moderator
  • Hero Member
  • Mia San Mia
    • http://www.facebook.com/Schweinie
HANDSOME BOYZ FC ,,,, ขอขอบคุณ
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2012, 09:11:05 PM »

ขอขอบคุณทุกๆคน ทั้งผู้เล่น โค้ช เด็กยกน้ำ(เบียร์)  แม่บ้าน เยาวชน ผู้ร่วมสังเกตุการณ์ และเหล่าหน้าม้าทั้งหลาย

ที่ทำให้การแข่งขันเป็นไปอย่างราบรื่น

ขอบคุณที่ทุกคนให้ความร่วมมือ เสียสละเวลามาร่วมสนุก

ขอบคุณพี่โจ้ ท่านประธานแฟนคลับ ที่จัดการแข่งขันได้อย่างดีเยี่ยม (แม้ทีมตัวเองจะตกรอบ 555+)

ขอบคุณพี่เอ็ท ที่มีมุขมาเล่นอยู่เรื่อยๆ แม้มันจะฝืด แต่ก็ยังจะพยายาม เฮ้อ,,  ,

และอีกหลายๆคนที่ผมไม่สามารถเอ่ยนามมาได้ทั้งหมด

การแข่งขันอาจจะมีกระทบกระทั่งกันไปบ้าง

หากทีมผมทำอะไรผิดพลาดก็ขออภัยมา ณ ที่นี้

ส่วนตัวผมขอขอบคุณ,,,

พี่แอล ท่านประธานที่กระเตงครอบครัวทั้งลูกและภรรยามาเป็นกำลังใจให้กับน้องๆ

พี่ติ , น้องพี่ติ ที่ดูแลเรื่องเสื้อและเป็นกำลังหลักให้กับทีม

โย  ที่ยังอยู่ด้วยกันมาตั้งแต่ครั้งแรก ไม่หนีไปไหน

ไตร ดาวซัลโวประจำทีมที่เป็นกำลังหลักให้ทีมมาตั้งแต่ครั้งที่แล้ว และจะเป็นอีกในอนาคต (เซ็นสัญญาตลอดชีว 55+)

พี่เต้ย ไม่ได้พี่เต้ย ก็คงไม่ได้แชมป์ ขอบคุณจริงๆครับ (สัญญาว่าครั้งหน้าจะหาเสื้อไซส์ใหญ่ให้ได้, , , TT)

เหนียว นักเตะยืมตัวที่ดึงมาเล่นชั่วคราว แต่ก็ทุ่มเทให้กับทีมมากๆ ขอบใจว่ะเพื่อน

น้องเฟิร์น , น้องเม ที่ดั้นด้นตื่นแต่เช้ามาเป็นทั้งเด็กยกน้ำ , ตากล้องประจำทีม  ขอบคุณครับ ,    ,

สุดท้าย,,,,,,

ปีหน้าใครคิดจะเอาแชมป์,, ,, อย่าหวังซะให้ยาก

แวนโก๊ะ@ชฎาเกรท

• Moderator
  • ราชประชา ไทยแลนด์ เอฟซี
Re: HANDSOME BOYZ FC ,,,, ขอขอบคุณ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2012, 08:30:38 AM »

::)

โอเล โอเล โอเล โอเล่ โอเล โอโอ้  โว้ โว เรสโก ราช-ปะ-ชา-เอฟ-ซี

โจ้@ชฎาเกรท

Re: HANDSOME BOYZ FC ,,,, ขอขอบคุณ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2012, 09:32:14 AM »

ยินดีด้วยครับ ท่านไกเซอร์!
ยอมรับในความเป็นระบบทีมของ HANDSOME BOYZ FC ครับ ซึงก็เป็นแนวทางการเล่นของทีมนี้มาโดยตลอด
และปีนี้ ดูๆไป ทุกทีม มีความแข็งแกร่งไม่แพ้กันเท่าไร

อยู่ที่จังหวะและการสอดประสานกันของนักเตะในทีมตามช่วงเวลานั้นๆ ใครจะทำได้ดีกว่ากัน
ซึ่งผลก็ออกมาอย่างที่ทราบกันครับ

ปีนี้ คู่ชิงอย่างขาเมาก็ทำได้ยอดเยี่ยมโดยตลอดเช่นกัน (สิ่งชี้วัด คือการเบียดชนะยอดทีมอย่างลำโพสโมสรได้อย่างหืดจับ)  ;D

สุดท้ายขอฝากท่าน ไกเซอร์หนุ่มครับ  :
เขาว่ากันว่า  การจะได้แชมป์นั้นเป็นงานที่ยากนัก..แต่การที่จะรักษาแชมป์ นั้นยากๆๆกว่านะครับ ;D

ปีหน้า ขอลำโพสโมสร มีชื่อในทำเนียบแชมป์บ้างนะครับ

" Mother "

RAJPRACHA FC.THAILAND ONLY!

หนึ่ง สามง่าม@ชฎาเกรท

• Moderator
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2012, 11:55:00 AM »

คู่ชิงอย่างขาเมาก็ทำได้ยอดเยี่ยมโดยตลอดเช่นกัน (สิ่งชี้วัด คือการเบียดชนะยอดทีมอย่างลำโพสโมสรได้อย่างหืดจับ) 

ปล.หืดจับหรอ ครับพี่
โทษทีที่เกิดมาจน เป็นบ้านนอกคอกน

เอ็ท@ชฎาเกรท

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2012, 03:19:50 PM »

หนุ่มมุขพี่ต้องคิดตามหลายขั้นตอนถึงจะเข้าถึงน่ะ.....ยอดเยี่ยมกันทุกๆท่านครับ