ผู้เขียน หัวข้อ: ทีมฟุตบอล"ชฎาเกรท"  (อ่าน 11390 ครั้ง)

ลูกเกด@ชฎาเกรท

• Hero Member
  • I ♥ Rajpracha FC
Re: ทีมฟุตบอล"ชฎาเกรท"
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: มีนาคม 26, 2011, 10:03:59 AM »

สวัสดี น้องใหม่ ครับ
  ผม เชียร์ ราชประชา มา 30 ปี แล้ว ขอสมัคร เป็น กลุ่ม @ชฎาเกรท ด้วยคน นะครับ
  ขอสมัคร เป็นนักฟุตบอล์ล ด้วยครับ
ยินดีต้อนรับค่ะ จะให้เรียกว่าอะไรดีคะเนี่ย คุณเชียร์มานานกว่าอายุเกดซะอีก  ;D
R A J P R A C H A     อ ยู่ ใ น ใ จ
 T H A I L A N D       อ ยู่ ใ น ส า ย เ ลื อ ด

ดง_ชฎาเกรท

• Moderator
  • "ชฎาเกรท จะไม่มีวันทิ้งกัน"
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: มีนาคม 26, 2011, 11:44:05 AM »

สวัสดี น้องใหม่ ครับ
  ผม เชียร์ ราชประชา มา 30 ปี แล้ว ขอสมัคร เป็น กลุ่ม @ชฎาเกรท ด้วยคน นะครับ
  ขอสมัคร เป็นนักฟุตบอล์ล ด้วยครับ

ขอต้อนรับ พี่วิรัช ครับยินมากๆที่ได้คนในครอบครัวเพิ่ม

และขอบอกช่าวดีกับน้องๆและพี่ๆว่า

เราอาจจะได้ชุดแข่งทีม"ชฎาเกรท"จากพี่ วิรัช

ผมต้องขอขอบคุณพี่วิรัชมา ณ ที่นี้ด้วยครับ

รณรงค์ใช้ บอร์ดเป็นสื่อกลางแทนเฟสท์บุ๊ค

wirach wiach

• Jr. Member
  • **
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: มีนาคม 26, 2011, 09:58:06 PM »

To น้องเกด @ชฏาเกรท...
              พี่ Wirach  หมายถึง ที่เชียร์ ราชประชา ฯ มา 30 ปี ความหมายคือ
      เชียร์ มาตั้งแต่เกิดเลย นะครับ ( DNA คือ ราชประชาฯ  ,  สปิชี่ส์ คือ @ชฏาเกรท  )
     ถูกต้อง ไหม ครับ ท่านดง @ชฏาเกรท.... แม่นบ่....

โอ๊ต_คนนนท์@ชฎาเกรท

• Jr. Member
  • **
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: มีนาคม 27, 2011, 08:50:04 AM »

ขอมีชื่อร่วมด้วยสักคนดิ แต่ช่วงหลังไม่ค่อยได้เข้าร่วมสักเท่าไร รอลูกโตอีกสักนิดรับรองว่าจะไปร่วมด้วยแน่นอน

JoKE

• Full Member
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: มีนาคม 27, 2011, 12:59:31 PM »

จะไม่มีส่วนร่วมด้วยก็ กระไร อยู่  ;D ;D ;D

จิม@ชฏาเกรท

• Sr. Member
  • รักราชประชาสู้เพื่อราชประชา(นรกของทีมเยือน)
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: มีนาคม 28, 2011, 12:40:35 AM »

ขอบคุณครับพี่วิรัช
อย่าลืมเสื้อผู้รักษาประตูด้วยน่ะครับ อิอิ
สโมสรราชประชา สโมสรที่ยิ่งใหญ่ที่สุดในประเทศไทย
จงภูมิใจที่ครั้งหนึ่งในชีวิตได้มีส่วนร่วมกับความยิ่งใหญ่ของสโมสรแห่งนี้
(ฮูลิแกน ราชประชา นรกของทีมเยือน)

ดง_ชฎาเกรท

• Moderator
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: มีนาคม 28, 2011, 02:40:51 PM »

อัพรายชื่อทุกท่านแล้วครับ ยังขาดอีกหลายตำแหน่งครับ

รณรงค์ใช้ บอร์ดเป็นสื่อกลางแทนเฟสท์บุ๊ค

ณัฐ@ชฎาเกรท

• Sr. Member
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: มีนาคม 28, 2011, 03:34:38 PM »

อัพรายชื่อทุกท่านแล้วครับ ยังขาดอีกหลายตำแหน่งครับ
กองไหนก็ได้ครับโดยเฉพาะกองข้างสนามผมเก่ง

อาร์มแชร์@ชฎาเกรท

• ~"ArmChaiR@ChaDaGreaT"~
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: มีนาคม 28, 2011, 06:39:21 PM »

อาร์มแชร์ ปีกขวา  สังกัด  ว้า ว้า หวู่ ยูไนเต็ด ( แชมป์ )
ค่าตัว 40 ล้านปอนด์ ทีมไหนสนใจติดต่อได้นะคับ  ;D

I Love You Rajpracha FC

แวนโก๊ะ@ชฎาเกรท

• Moderator
  • ราชประชา ไทยแลนด์ เอฟซี
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: มีนาคม 29, 2011, 11:30:20 AM »

ผม ขอเป็น เด็ก เก็บบอลนะครับ อิอิ

โอเล โอเล โอเล โอเล่ โอเล โอโอ้  โว้ โว เรสโก ราช-ปะ-ชา-เอฟ-ซี

Paul@Rajpracha Fc

« ตอบกลับ #25 เมื่อ: มีนาคม 29, 2011, 01:12:56 PM »

ผมขอร่วมเชียร์ก็แล้วกัน
และผมขอเป็นสมาชิกใหม่ด้วยคนนะครับ

เอ็ท@ชฎาเกรท

« ตอบกลับ #26 เมื่อ: มีนาคม 29, 2011, 05:43:01 PM »

และผมขอเป็นสมาชิกใหม่ด้วยคนนะครับ
ยินดีครับ

ดง_ชฎาเกรท

• Moderator
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: มีนาคม 29, 2011, 06:34:02 PM »

ยินดีเป็นอย่างยิ่งครับ  อัพชื่อแล้วด้วย มาช่วยกันเชียร์ทุกนัดนะครับเพราะอยู่แค่ศาลายา

Paul@Rajpracha Fc

« ตอบกลับ #28 เมื่อ: มีนาคม 30, 2011, 04:33:18 PM »

ยินดีเป็นอย่างยิ่งครับ  อัพชื่อแล้วด้วย มาช่วยกันเชียร์ทุกนัดนะครับเพราะอยู่แค่ศาลายา
ขอบคุณครับ
แล้วจะชวนพวกไปช่วยเชียร์ทุกนัดที่มหิดล
และถ้าว่างจะตามไปเชียร์นัดเยือน
จาก พรชัย(pc)

หนึ่ง สามง่าม@ชฎาเกรท

• Moderator
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: มีนาคม 31, 2011, 01:22:50 PM »

ขอบคุณครับ
แล้วจะชวนพวกไปช่วยเชียร์ทุกนัดที่มหิดล
และถ้าว่างจะตามไปเชียร์นัดเยือน
จาก พรชัย(pc)

ยินดีมากครับนัดเยือน จะได้มีคนเยอะๆๆ
โทษทีที่เกิดมาจน เป็นบ้านนอกคอกน